ಮುಂದಿನ ಸುತ್ತಿಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆದ ತಂಡಗಳು

ಪಳೆಯಂಡ ಪಾರ್ಥ ಚಿಣ್ಣಪ್ಪ ಕಾಕೋಟುಪರಂಬು(ವಿರಾಜಪೇಟೆ) : ಹಾಕಿ ಕೊಡಗು ಸಂಸ್ಥೆಯಿಂದ ಕಾಕೋಟುಪರಂಬು ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಹಾಗೂ ಪ್ರೌಢಶಾಲಾ ಮ್ಯೆದಾನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಕೊಡವ ಕೌಟುಂಬಿಕ ಹಾಕಿ ಪಂದ್ಯಾಟದಲ್ಲಿ ಮೇಕೆರಿರ, ಮಂಡೇಟ್ಟಿರ, ಪುಚ್ಚಿಮಂಡ, ಕುಪ್ಪಂಡ, ಕಂಜಿತಂಡ, ದಾಸಂಡ, ಪಟ್ಟಡ, ಚಂದುರ, ಕರವಂಡ, ಚೋಯಮಾಡಂಡ, ಕೋಟೇರ, ತೀತಿಮಾಡ, ಕೊಕ್ಕಂಡ ತಂಡಗಳು ಮುಂದಿನ ಸುತ್ತಿಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆದಿವೆ.
ಚೋಯಮಾಡಮಡ ಬಿಪಿನ್ ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಗೋಲು ಬಾರಿಸುವ ಮೂಲಕ ತಂಡಕ್ಕೆ ಮುನ್ನಡೆ ತಂದುಕೊಟ್ಟರು.
ಮೇಕೆರಿರ ತಂಡ 2-0 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಮಾಪಂಗಡ ತಂಡವನ್ನು ಮಣಿಸಿತು. ಮೇಕೇರಿರ ಪರ ನರ್ತನ್(2ನಿ), ಅಭಿನವ್(5ನಿ) ಗೋಲು ದಾಖಲಿಸಿದರು. ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಆಟಗಾರ ಮೇಕೇರಿರ ನಿತಿನ್ ತಿಮ್ಮಯ್ಯ ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಪರ ಆಡಿ ಗಮನ ಸೆಳೆದರು.
ಮಂಡೇಟ್ಟಿರ ತಂಡ ಮಂಡೇಡ ತಂಡವನ್ನು 4-0 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಪರಾಭವಗೊಳಿಸಿತು. ಮಂಡೇಟ್ಟಿರ ಪರ ವರುಣ್(6ನಿ), ವಿನ್ಯಾಸ್(21ನಿ), ನಿಹಾಲ್(25ನಿ), ನಿಶಾಲ್(38ನಿ) ಗೋಲು ಬಾರಿಸಿದರು.
ಬೇತ್ರಿ ಮುಕ್ಕಾಟ್ಟಿರ ತಂಡ 5-1 ಗೊಲುಗಳಿಂದ ಮಾಣಿರ ತಂಡವನ್ನು ಸೋಲಿಸಿತು. ಮುಕ್ಕಾಟ್ಟಿರ ಪರ ಪೊನ್ನಣ್ಣ(7ನಿ), ಪೆಮ್ಮಯ್ಯ(11ನಿ), ಕಾವೇರಪ್ಪ(15ನಿ), ಮೋಹನ್(18ನಿ), ಸುಬ್ರಮಣಿ(19ನಿ), ಮಾಣಿರ ಪರ ಚೇತನ್(35ನಿ) ಗೋಲು ದಾಖಲಿಸಿದರು.
ಪುಚ್ಚಿಮಂಡ ತಂಡ 8-2 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಬೇರೆರ ತಂಡವನ್ನು ಮಣಿಸಿತು. ಪುಚ್ಚಿಮಂಡ ಪರ ಯಶ್ವಿನ್4(6, 15, 21, 30ನಿ), ಮಿತ್ರ(17, 34ನಿ), ಭವನ್(32ನಿ), ಮಾಚಯ್ಯ(36ನಿ), ಬೇರೆರ ಪರ ಸೂರಜ್(3ನಿ), ಧೀರಜ್(30ನಿ) ಗೋಲು ಬಾರಿಸಿದರು.
ಕುಪ್ಪಂಡ ತಂಡ 7-0 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಬುಟ್ಟಿಯಂಡ ತಂಡವನ್ನು ಸೋಲಿಸಿತು. ಕುಪ್ಪಂಡ ಪರ ಗಣಪತಿ(2ನಿ), ಭವನ್2(3, 19ನಿ), ಬಿದ್ದಪ್ಪ(4, 24ನಿ), ಕಾರ್ಯಪ್ಪ(8, 9ನಿ) ಗೋಲು ದಾಖಲಿಸಿದರು. ಬುಟ್ಟಿಯಂಡ ತಂಡದಲ್ಲಿ 8 ಆಟಗಾರರು ಭಾಗವಹಿಸಿ ಕ್ರೀಡಾಸ್ಫೂರ್ತಿ ಮರೆದರು. ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಾಜಿ ಆಟಗಾರ ಹಾಗೂ ಹಾಕಿ ಕೊಡಗು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಚಂಗಪ್ಪ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಆಟಗಾರ್ತಿ ಕಾವೇರಮ್ಮ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಗಮನ ಸೆಳೆದರು.
ಕಂಜಿತಂಡ 3-0 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಮಲ್ಲಂಗಡ ತಂಡವನ್ನು ಪರಾಭವಗೊಳಿಸಿತು. ಕಂಜಿತಂಡ ಪರ ಪೂವಣ್ಣ(2ನಿ), ಕುಶಾಲಪ್ಪ(18ನಿ), ಧರ್ಮಜ(27ನಿ) ಗೋಲು ಗಳಿಸಿದರು.
ದಾಸಂಡ ತಂಡ 4-2 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ನಂಬುಡುಮಂಡ ತಂಡವನ್ನು ಮಣಿಸಿತು. ದಾಸಂಡ ಪರ ಚಂಗಪ್ಪ (4, 16,ನಿ), ದೇವಯ್ಯ(19, 39ನಿ), ನಂಬುಡುಮಂಡ ಪರ ಶರತ್(2ನಿ), ಲಿತಿನ್(33ನಿ) ಗೋಲು ಹೊಡೆದರು.
ಪಟ್ಟಡ ತಂಡ 6-1 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಮೊಳ್ಳೆರ ತಂಡವನ್ನು ಪರಾಭವಗೊಳಿಸಿತು. ಪಟ್ಟಡ ಪರ ಅಚ್ಚಪ್ಪ(10, 24ನಿ), ಸತೀಶ್(28ನಿ), ಬೆಳ್ಳಿಯಪ್ಪ(22ನಿ), ಕಾವೇರಪ್ಪ(27ನಿ), ಸೋಮಯ್ಯ(39ನಿ), ಮೊಳ್ಳೆರ ಪರ ಹರ್ಷ(5ನಿ) ಗೋಲು ಬಾರಿಸಿದರು.

ಮೈದಾನ 2: ಮೈದಾನ 2ರಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಪಂದ್ಯಾಟದಲ್ಲಿ ಚಂದುರ ತಂಡ 5-0 ಗೊಲುಗಳಿಂದ ಪಟ್ಟಚೆರೆವಂಡ ತಂಡವನ್ನು ಪರಾಭವಗೊಳಿಸಿತು. ಚಂದುರ ಪರ ಪೂವಣ್ಣ 2(5,26ನಿ), ಪ್ರಸನ್ನ(9, 17ನಿ), ಶ್ಯಾಂ(9, 21ನಿ) ಗೋಲು ದಾಖಲಿಸಿದರು.
ಕರವಂಡ ತಂಡ 1-0 ಗೋಲಿನಿಂದ ಪಾಲೆಯಡ ತಂಡವನ್ನು ಮಣಿಸಿತು. ಕರವಂಡ ಪರ ಪೊನ್ನಪ್ಪ(29ನಿ) ಗೋಲು ಬಾರಿಸಿದರು.
ಚೋಯಮಾಡಂಡ ತಂಡ ಮಚ್ಚಂಡ ತಂಡವನ್ನು 3-0 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಪರಾಭವಗೊಳಿಸಿತು. ಚೋಯಮಾಡಂಡ ಬಿಪಿನ್(23, 30, 39ನಿ) ಗೋಲು ಬಾರಿಸಿ ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಿದರು.
ಕೋಟೆರ ತಂಡ ಉದಿಯಂಡ ತಂಡವನ್ನು 2-1 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಮಣಿಸಿತು. ಕೋಟೆರ ಪರ ಧ್ಯಾನ್(16ನಿ), ದಿಲೀಪ್(26ನಿ), ಉದಿಯಂಡ ಪರ ಜಗದೀಶ್(29ನಿ) ಗೋಲು ಬಾರಿಸಿ ಗೋಲಿನ ಅಂತರವನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಿದರು.
ತೀತಿಮಾಡ 3-0 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಬಾರಿಯಂಡ ತಂಡವನ್ನು ಸೋಲಿಸಿತು. ತೀತಿಮಾಡ ಪರ ಪ್ರಜ್ವಲ್(14ನಿ), ಬಿದ್ದಪ್ಪ(16ನಿ),ಬೋಪಯ್ಯ(20ನಿ) ಗೋಲು ದಾಖಲಿಸಿದರು.
ಕೊಕ್ಕಂಡ ತಂಡ 2-1 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಮೊಣ್ಣಂಡ ತಂಡವನ್ನು ಪರಾಭವಗೊಳಿಸಿತು. ಕೊಕ್ಕಂಡ ಪರ ಅರ್ಜುನಾ(8ನಿ), ಪೊನ್ನಣ್ಣ(12ನಿ), ಮೊಣ್ಣಂಡ ಪರ ಮಾಚಯ್ಯ(34ನಿ) ಗೋಲು ಬಾರಿಸಿದರು.

ಸೋಮವಾರದ ಪಂದ್ಯ
ಮೈದಾನ 1
9 ಗಂಟೆಗೆ ನೆರವಂಡ-ಕ್ಯೆಬಲಿರ
10 ಗಂಟೆಗೆ ಕಾಡ್ಯಮಾಡ-ಚೊಟ್ಟೆರ
11 ಗಂಟೆಗೆ ಕರ್ತಚ್ಚಿರ-ಅಪ್ಪಾರಂಡ
12 ಗಂಟೆಗೆ ಕಳ್ಳಿಚಂಡ-ಮಳವಂಡ
1 ಗಂಟೆಗೆ ಕುಲ್ಲಚಂಡ-ಅಮ್ಮಂಡ
2 ಗಂಟೆಗೆ ಕರೋಟಿರ-ಐಚಂಡ

ಮ್ಯೆದಾನ 2
8 ಗಂಟೆಗೆ ಕಾಂಡೇರ-ಐತಿಚಂಡ
9 ಗಂಟೆಗೆ ಕೊಲ್ಲಿರ-ಚೋಳಂಡ
11 ಗಂಟೆಗೆ ಕಾಳಿಮಾಡ-ಮಾದಂಡ
12 ಗಂಟೆಗೆ ಕಲ್ಲುಮಾಡಂಡ-ಮದ್ರಿರ
1 ಗಂಟೆಗೆ ಚೌರಿರ(ಹೊದ್ದೂರು)-ಕೇಚೇಟ್ಟಿರ
2 ಗಂಟೆಗೆ ಮಲ್ಲಂಡ-ಚೆನ್ನಪಂಡ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *